ผลบอลสด

FRO
Shirak Gyumri 2 Shirak Gyumri 2
? - ?
Lernayin Artsakh (Arm) Lernayin Artsakh (Arm)
จบ
Junior Sevan FC (Arm) Junior Sevan FC (Arm)
3 - 0
Urartu 2 (Arm) Urartu 2 (Arm)
จบ
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
2 - 8
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
จบ
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
2 - 3
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
จบ
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
1 - 1
กิมกิ กิมกิ
จบ
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
2 - 0
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
จบ
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
3 - 0
สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
จบ
ดันดาลค์ ดันดาลค์
2 - 2
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
ยกเลิก
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
? - ?
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
ยกเลิก
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
? - ?
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
ยกเลิก
ดันดาลค์ ดันดาลค์
? - ?
เชลบอร์น เชลบอร์น
ยกเลิก
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
? - ?
สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
ยกเลิก
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
? - ?
เดอร์รี่ ซิตี้	เดอร์รี่ ซิตี้
จบ
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
0 - 1
เมเชเลน เมเชเลน
เปรูเกีย เปรูเกีย
2 - 2
เปสคารา เปสคารา
จบ
อาซาเน่ อาซาเน่
2 - 2
ฮาม-คาม ฮาม-คาม
จบ
ซทจอร์ดาล บลิ้งค์ ซทจอร์ดาล บลิ้งค์
2 - 2
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
จบ
โกรรุด ไอแอล โกรรุด ไอแอล
2 - 0
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
จบ
แซนด์เนส แซนด์เนส
3 - 1
KFUM ออสโล KFUM ออสโล
จบ
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
2 - 2
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
คองสวิงเกอร์ คองสวิงเกอร์
0 - 1
สตรอมเมน สตรอมเมน
พักครึ่ง
เรนเฮล์ม เรนเฮล์ม
2 - 0
อิวกราเด้น เอฟเค อิวกราเด้น เอฟเค
พักครึ่ง
รัวฟอส ไอแอล รัวฟอส ไอแอล
0 - 0
เจร์ฟ เจร์ฟ
09:30
พูอีบลา เอฟซี พูอีบลา เอฟซี
? - ?
ปาชูก้า ปาชูก้า
จบ
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
1 - 1
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
ปาราน่า ปาราน่า
3 - 1
Juventude Juventude
จบ
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
3 - 3
วิตอเรีย วิตอเรีย
จบ
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
1 - 3
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
17:35
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
จบ
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง
0 - 1
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
จบ
ซ็องนัม ซ็องนัม
1 - 1
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
จบ
Strausberg Strausberg
2 - 2
Seelow Seelow
จบ
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
2 - 2
Sol de America Sol de America
จบ
Plaza Colonia Plaza Colonia
2 - 0
Defensor Sp. Defensor Sp.
จบ
CA Torque CA Torque
1 - 2
Danubio Danubio
จบ
MTK Budapest MTK Budapest
1 - 1
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
ยกเลิก
Green Gully Green Gully
? - ?
เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
ยกเลิก
เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
? - ?
เบนท์ไลจ์ กรีนส์ เบนท์ไลจ์ กรีนส์
ยกเลิก
Green Gully Green Gully
? - ?
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
ยกเลิก
Dandenong City Dandenong City
? - ?
อีสเทิร์น ไลออนส์ อีสเทิร์น ไลออนส์
ยกเลิก
โอคไลจ์ แคนนอนส์ โอคไลจ์ แคนนอนส์
? - ?
เซนต์ อัลบันส์ เซนต์ เซนต์ อัลบันส์ เซนต์
จบ
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
1 - 0
Orense Orense
เลื่อน
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
? - ?
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
จบ
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
1 - 1
Guayaquil City Guayaquil City
จบ
Hammarby W Hammarby W
4 - 1
Bollstanas W Bollstanas W
ยกเลิก
Utah Royals W Utah Royals W
? - ?
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
Zarkovo Zarkovo
0 - 0
Jagodina Jagodina
จบ
USK Anif USK Anif
1 - 1
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
จบ
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
2 - 0
Wals-Grunau Wals-Grunau
จบ
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
5 - 0
Johann Johann
จบ
Seekirchen Seekirchen
4 - 3
Grodig Grodig
จบ
Fram Fram
4 - 4
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
จบ
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
0 - 0
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
จบ
PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W
1 - 0
Ilves W Ilves W
จบ
HJK W HJK W
0 - 0
TiPS W TiPS W
FRO
HNK Orasje HNK Orasje
? - ?
Bratstvo Gracanica Bratstvo Gracanica
FRO
Dikhil Dikhil
? - ?
Arta / SIHD Arta / SIHD
FRO
Gendarmerie Gendarmerie
? - ?
Port Port
จบ
Varazdin Varazdin
1 - 5
Gorica Gorica
ยกเลิก
Pacific FC Pacific FC
? - ?
HFX Wanderers HFX Wanderers
Sobeslav Sobeslav
1 - 0
Mas Taborsko Mas Taborsko
จบ
แบล็คทาวน์ ซิตี้ แบล็คทาวน์ ซิตี้
1 - 2
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
จบ
APIA Tigers APIA Tigers
2 - 1
WS Wanderers U21 WS Wanderers U21
เลื่อน
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
? - ?
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
จบ
GKS Belchatow GKS Belchatow
1 - 6
Legia Legia
Jaguar Gdansk Jaguar Gdansk
1 - 4
Puszcza Puszcza
จบ
Mazowiecki Mazowiecki
0 - 2
Pruszkow Pruszkow
00:00
IFK Karlshamn IFK Karlshamn
? - ?
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
00:00
Osterlen FF (Swe) Osterlen FF (Swe)
? - ?
ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
จบ
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
1 - 2
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
จบ
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
3 - 2
Sp. Subotica Sp. Subotica
จบ
KR Reykjavik KR Reykjavik
1 - 2
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์	เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
จบ
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
1 - 1
กรอตต้า	กรอตต้า
จบ
PIF Pargas (Fin) PIF Pargas (Fin)
2 - 3
SalPa SalPa
ยกเลิก
TPV TPV
? - ?
กลูบี04 กลูบี04
จบ
HJS Akatemia HJS Akatemia
1 - 0
TPV TPV
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
0 - 1
กลูบี04 กลูบี04
เลื่อน
Krumkachy Krumkachy
? - ?
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
จบ
Schwaz Schwaz
1 - 3
Reichenau Reichenau
จบ
Dragovoljac Dragovoljac
1 - 0
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
จบ
Kustosija Kustosija
1 - 4
Sesvete Sesvete
22:00
NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
? - ?
Rudes Rudes
จบ
Opatija Opatija
2 - 1
Hajduk Split 2 Hajduk Split 2
จบ
Zapresic Zapresic
4 - 1
Solin Solin
เลื่อน
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
? - ?
Kaspij Aktau Kaspij Aktau
จบ
Villa Teresa Villa Teresa
0 - 0
Juventud Juventud
จบ
Buxoro Buxoro
1 - 1
Bunyodkor Bunyodkor
เลื่อน
Bunyodkor Bunyodkor
? - ?
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
เลื่อน
Sogdiana Sogdiana
? - ?
Termez Surkhon Termez Surkhon
เลื่อน
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
? - ?
Kokand 1912 Kokand 1912
จบ
Bzenec Bzenec
4 - 3
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
จบ
เอล โกอูน่า เอล โกอูน่า
1 - 1
เอลเอติฮัด เอลเอติฮัด
เอล มาสรี่ เอล มาสรี่
? - ?
เอล อิสไมลี่ เอล อิสไมลี่
จบ
เอล เอนแท็ก เอล ฮาร์บี้ เอล เอนแท็ก เอล ฮาร์บี้
1 - 1
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
จบ
Wadi Degla Wadi Degla
1 - 0
ฮาราส เอล เฮดู๊ด ฮาราส เอล เฮดู๊ด
จบ
Sroda Sroda
3 - 1
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
00:00
Grebbestads (Swe) Grebbestads (Swe)
? - ?
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
00:00
Tidaholm IFK Tidaholm IFK
? - ?
Ahlafors IF Ahlafors IF
00:00
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
? - ?
Amal (Swe) Amal (Swe)
จบ
Trakai Trakai
0 - 1
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
00:00
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
? - ?
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
เลื่อน
FAR Rabat FAR Rabat
? - ?
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
จบ
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
1 - 1
FUS Rabat FUS Rabat
เลื่อน
โอลิมปิก คัวริบก้า โอลิมปิก คัวริบก้า
? - ?
IR Tanger IR Tanger
ยกเลิก
South Hobart South Hobart
? - ?
Kingborough Lions Kingborough Lions
จบ
ฮาก้า ฮาก้า
2 - 4
คูพีเอส คูพีเอส
จบ
อินเตอร์ ตูร์คู อินเตอร์ ตูร์คู
3 - 2
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
จบ
ลาห์ติ ลาห์ติ
3 - 0
โรพีเอส โรวานิมี่	โรพีเอส โรวานิมี่
จบ
Bohunice Bohunice
2 - 0
Bosonohy Bosonohy
จบ
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
0 - 1
มิกเกลี มิกเกลี
ยกเลิก
มิกเกลี มิกเกลี
? - ?
Honka Akatemia Honka Akatemia
เลื่อน
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
? - ?
เอฟซี สโมเลวิชี่ เอฟซี สโมเลวิชี่
ยกเลิก
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
? - ?
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
จบ
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
2 - 1
Apollon Apollon
จบ
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
4 - 2
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
จบ
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
2 - 1
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
จบ
คัมบูร์ คัมบูร์
0 - 4
โวเลนดัม โวเลนดัม
จบ
ชาโตว์รูซ์ ชาโตว์รูซ์
0 - 2
ลียง ดูแชร์ ลียง ดูแชร์
ยกเลิก
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
? - ?
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
จบ
Traiskirchen Traiskirchen
2 - 1
ASK Elektra ASK Elektra
ยกเลิก
ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
? - ?
เกรไตล์ เกรไตล์
จบ
CS U. Craiova CS U. Craiova
0 - 2
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
? - ?
Salzburg U19 Salzburg U19
จบ
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2 - 0
Ceske Budejovice Ceske Budejovice
จบ
เฟริส เวียนนา เฟริส เวียนนา
0 - 0
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
23:30
Wolfsburg II Wolfsburg II
? - ?
Kassel Kassel
จบ
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
0 - 2
ซโวลเล่ ซโวลเล่
จบ
รอแดซ รอแดซ
1 - 3
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
00:30
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
? - ?
SCU Kilb (Aut) SCU Kilb (Aut)
ยกเลิก
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
? - ?
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
จบ
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
0 - 1
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
จบ
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
1 - 3
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
จบ
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
0 - 3
ไอนด์โฮเฟ่น ไอนด์โฮเฟ่น
จบ
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
0 - 2
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
จบ
Sydvest Sydvest
1 - 1
SC Weiche-08 SC Weiche-08
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
? - ?
เอสวี ลาฟนิทซ์ เอสวี ลาฟนิทซ์
จบ
AEK Larnaca AEK Larnaca
1 - 2
AEL Limassol AEL Limassol
23:30
Buchbach Buchbach
? - ?
Kirchanschoring Kirchanschoring
จบ
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
0 - 2
Dortmund II Dortmund II
จบ
Mainz II Mainz II
3 - 2
Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
จบ
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
0 - 0
ปาฟอส ปาฟอส
จบ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
3 - 0
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
22:00
Avarta Avarta
? - ?
Holbaek Holbaek
จบ
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
0 - 4
Sotiras Sotiras
จบ
Omonoia Psevda Omonoia Psevda
0 - 2
Doxa Doxa
จบ
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
2 - 0
เกรไตล์ เกรไตล์
จบ
เกววีลย์ เกววีลย์
1 - 0
เรด สตาร์ เรด สตาร์
จบ
Desna Desna
2 - 0
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
จบ
VFB Dillingen VFB Dillingen
3 - 3
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
จบ
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน) พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน)
1 - 2
Gent U21 (Bel) Gent U21 (Bel)
จบ
1 - 3
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
22:00
Ayia Napa Ayia Napa
? - ?
Aris Aris
จบ
Ergotelis Ergotelis
2 - 1
Rethymniakos Rethymniakos
ยกเลิก
Gzira Gzira
? - ?
Lija Athletic Lija Athletic
เม็ตซ์ เม็ตซ์
? - ?
มงเบลียาร์ มงเบลียาร์
จบ
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
4 - 1
Unterrath (Ger) Unterrath (Ger)
จบ
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
0 - 1
Zwettl (Aut) Zwettl (Aut)
จบ
Wullersdorf (Aut) Wullersdorf (Aut)
4 - 2
Eggenburg (Aut) Eggenburg (Aut)
จบ
Minyor Pernik Minyor Pernik
3 - 0
Svoge Svoge
จบ
Athlone Athlone
3 - 3
Drogheda Drogheda
จบ
Bray Bray
2 - 0
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
จบ
Cabinteely Cabinteely
1 - 0
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
จบ
Galway Galway
0 - 1
Longford Longford
ยกเลิก
Athlone Athlone
? - ?
Drogheda Drogheda
ยกเลิก
Bray Bray
? - ?
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
ยกเลิก
Cabinteely Cabinteely
? - ?
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
ยกเลิก
Galway Galway
? - ?
Longford Longford
จบ
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
1 - 0
Al Khor Al Khor
จบ
Al-Shahaniya Al-Shahaniya
0 - 1
Al Rayyan Al Rayyan
จบ
Umm-Salal Umm-Salal
0 - 1
Al-Gharafa Al-Gharafa
จบ
Tasovice Tasovice
3 - 1
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
จบ
Chippa Utd. Chippa Utd.
0 - 1
Cape Town City Cape Town City
จบ
Highlands Highlands
1 - 1
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
จบ
Decic Decic
2 - 0
Buducnost Buducnost
จบ
Eslovs Eslovs
2 - 1
IFK มัลโม IFK มัลโม
22:00
CSCA Buiucani CSCA Buiucani
? - ?
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
22:00
Floresti Floresti
? - ?
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
00:30
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
? - ?
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
จบ
NE Metrostars NE Metrostars
4 - 0
มอดบิวรี่ เจ็ทส์	มอดบิวรี่ เจ็ทส์
จบ
Maardu Maardu
5 - 1
Parnu Parnu
จบ
Sandersdorf (Ger) Sandersdorf (Ger)
4 - 1
Nordhausen Nordhausen
พักครึ่ง
Orlando City 2 Orlando City 2
1 - 1
Inter Miami CF II Inter Miami CF II
ยกเลิก
Toronto FC II Toronto FC II
? - ?
New England II New England II
ยกเลิก
Orlando City 2 Orlando City 2
? - ?
Tucson Tucson
Forward Madison Forward Madison
4 - 0
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
จบ
อัล ริฟฟา อัล ริฟฟา
5 - 1
Busaiteen Busaiteen
จบ
อัล มูฮารัค อัล มูฮารัค
1 - 0
Al-Ahli Manama Al-Ahli Manama
จบ
อัล นัจมา อัล นัจมา
1 - 0
Al-Hadd Al-Hadd
FRO
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
? - ?
เมย์รีน เมย์รีน
จบ
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
3 - 0
Slavia Sofia Slavia Sofia
จบ
Cruz Azul W Cruz Azul W
0 - 2
Club America W Club America W
จบ
Shabab Al Ordon Shabab Al Ordon
0 - 0
Al Salt Al Salt
จบ
Al Ramtha Al Ramtha
1 - 1
Maan Maan
จบ
Otrokovice Otrokovice
0 - 3
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
จบ
Znojmo Znojmo
0 - 2
Vyskov Vyskov
พักครึ่ง
Al-Fateh Al-Fateh
2 - 1
Abha Abha
Al-Raed Al-Raed
1 - 0
Al-Hazm Al-Hazm
Al Feiha Al Feiha
1 - 0
Al-Shabab Al-Shabab
จบ
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
1 - 0
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
จบ
Meppen W Meppen W
4 - 1
Gutersloh W Gutersloh W
จบ
Fleury 91 W Fleury 91 W
5 - 1
Lille W Lille W
จบ
Paris FC W Paris FC W
5 - 0
Orleans W (Fra) Orleans W (Fra)
จบ
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
2 - 5
Wolfsburg W Wolfsburg W
FRO
Al-Kharitiyath Al-Kharitiyath
? - ?
Al Markhiya Al Markhiya
จบ
Acacia Ridge Acacia Ridge
0 - 3
Centenary Stormers Centenary Stormers
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
1 - 0
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
1 - 0
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
Potiguar Potiguar
0 - 6
America RN America RN
ยกเลิก
Tromso 2 Tromso 2
? - ?
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
ยกเลิก
Skjervoy Skjervoy
? - ?
Finnsnes Finnsnes
จบ
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
2 - 2
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
จบ
Gleisdorf Gleisdorf
3 - 5
St. Anna St. Anna
จบ
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
2 - 1
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
จบ
SV Spittal SV Spittal
0 - 2
Vocklamarkt Vocklamarkt
จบ
Union Gurten Union Gurten
2 - 1
WSC Wels WSC Wels
จบ
Wels (Aut) Wels (Aut)
0 - 2
Allerheiligen Allerheiligen
จบ
Poprad Poprad
2 - 3
Komarno Komarno
จบ
Sergipe Sergipe
0 - 0
Confianca Confianca
จบ
Haukar Haukar
1 - 2
Njardvik Njardvik
Fjardabyggd Fjardabyggd
? - ?
Fjallabyggd Fjallabyggd
จบ
Throttur Vogar Throttur Vogar
3 - 2
Vidir Vidir
จบ
Schwaz Schwaz
1 - 3
Reichenau Reichenau
จบ
USK Anif USK Anif
1 - 1
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
จบ
Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
2 - 0
Wals-Grunau Wals-Grunau
จบ
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
5 - 0
Johann Johann
จบ
Seekirchen Seekirchen
4 - 3
Grodig Grodig
เลื่อน
Arema FC Arema FC
? - ?
Persebaya Persebaya
เลื่อน
Persela Lamongan Persela Lamongan
? - ?
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
เลื่อน
Bali United Bali United
? - ?
PSM Makassar PSM Makassar
เลื่อน
Madura United Madura United
? - ?
PS TNI PS TNI

ผลบอลเมื่อคืน

จบ
05:00
Ocotal U20 Ocotal U20
5 - 2
CD Junior U20 CD Junior U20
จบ
02:00
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
2 - 1
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
จบ
01:00
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
0 - 1
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
จบ
20:30
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
1 - 3
บีเค ฮัคเค่น	บีเค ฮัคเค่น
จบ
00:00
ซิริอุส ซิริอุส
3 - 1
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
จบ
00:00
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
1 - 2
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
จบ
00:00
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
4 - 2
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
จบ
00:00
คัลมาร์ คัลมาร์
1 - 1
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
จบ
01:00
เอลเช่ เอลเช่
0 - 0
ซาราโกซา ซาราโกซา
จบ
01:00
คิโรน่า คิโรน่า
1 - 0
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
จบ
00:00
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
2 - 2
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
จบ
03:00
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
2 - 0
ซานโตส ซานโตส
จบ
03:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
1 - 0
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
จบ
03:00
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
2 - 0
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี	สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
จบ
07:00
แอตลาส แอตลาส
1 - 2
โตลูก้า โตลูก้า
จบ
09:00
คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
3 - 1
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
จบ
12:00
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ นิวคาสเซิ่ล เจตส์
3 - 0
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เลื่อน
Andijan Andijan
? - ?
Pakhtakor Pakhtakor
เลื่อน
โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน
? - ?
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
จบ
00:30
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
2 - 0
H. Beer Sheva H. Beer Sheva
จบ
21:15
Juventus W Juventus W
1 - 2
Montpellier W Montpellier W
จบ
23:45
Lyon W Lyon W
4 - 0
PSV W PSV W
จบ
00:00
Sand W Sand W
2 - 1
Issy W Issy W
เลื่อน
Persipura Jayapura Persipura Jayapura
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
เลื่อน
Persita Persita
? - ?
PSIS Semarang PSIS Semarang
เลื่อน
PSS Sleman PSS Sleman
? - ?
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
เลื่อน
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
? - ?
Persib Bandung Persib Bandung
จบ
22:00
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
3 - 0
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
ยกเลิก
Buildcon Buildcon
? - ?
Kansanshi Kansanshi
ยกเลิก
Forest Rangers Forest Rangers
? - ?
Mufulira Mufulira
ยกเลิก
Zanaco Zanaco
? - ?
NAPSA Stars NAPSA Stars
จบ
19:30
อัสวาน อัสวาน
1 - 1
เอฟซี มาสร์ เอฟซี มาสร์
จบ
22:00
สโมฮา สโมฮา
1 - 1
Arab Contractors Arab Contractors
จบ
22:30
Kultsu Kultsu
2 - 0
Lahden Reipas Lahden Reipas
จบ
23:15
Shamal Shamal
1 - 0
Al Muaidar Al Muaidar
จบ
22:00
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
2 - 0
Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
จบ
22:00
Balkany Zorya Balkany Zorya
1 - 1
Inhulets Inhulets
จบ
22:00
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
2 - 4
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
จบ
22:00
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
4 - 2
Kremin Kremin
จบ
22:00
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
1 - 0
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
จบ
22:00
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
4 - 0
Kramatorsk Kramatorsk
จบ
22:00
MFC Metalurg MFC Metalurg
1 - 4
Ch. Odessa Ch. Odessa
จบ
20:00
Alay Osh Alay Osh
0 - 1
Neftchi Kochkor-Ata Neftchi Kochkor-Ata
จบ
19:00
Ilbirs Ilbirs
0 - 1
Kant Kant
จบ
12:00
Kaganat Kaganat
0 - 0
Dordoi Bishkek Dordoi Bishkek
จบ
12:00
FK Kara Balta FK Kara Balta
0 - 1
Alga Alga
22:00
Tabor Sezana Tabor Sezana
? - ?
Koper Koper
00:00
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
? - ?
ND Gorica ND Gorica
เลื่อน
Domzale Domzale
? - ?
NK Bravo NK Bravo
จบ
04:00
12 de Octubre 12 de Octubre
1 - 0
San Lorenzo San Lorenzo
จบ
04:00
Cerro Porteno Cerro Porteno
1 - 0
Guarani Guarani
จบ
04:00
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
2 - 1
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
จบ
22:00
St. Gallen W St. Gallen W
2 - 0
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
จบ
03:00
Forge Forge
2 - 2
Cavalry Cavalry
จบ
08:00
Ocotal Ocotal
3 - 1
CD Junior CD Junior
จบ
06:00
Castanhal Castanhal
0 - 1
Remo Remo
จบ
00:00
Tammeka U21 Tammeka U21
5 - 2
JK Jarve JK Jarve
06:00
Santa Cruz Santa Cruz
? - ?
Treze PB Treze PB
จบ
06:00
เซา เบนโต้ เซา เบนโต้
0 - 1
Brusque Brusque
จบ
01:00
Al Ahli Doha Al Ahli Doha
0 - 1
Al Wakra Al Wakra
จบ
01:00
Al Sailiya Al Sailiya
1 - 0
Al Arabi Al Arabi
จบ
01:00
Qatar SC Qatar SC
0 - 1
Al-Sadd Al-Sadd
FRO
SID SID
? - ?
Esperance Sportive Esperance Sportive
เลื่อน
Brusque Brusque
? - ?
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
จบ
23:00
อัล ฮาลา อัล ฮาลา
0 - 0
มานามา คลับ มานามา คลับ
จบ
23:00
อีส ริฟฟา อีส ริฟฟา
0 - 1
Al-Shabbab Al-Shabbab
จบ
23:00
Vaajakoski Vaajakoski
1 - 2
JIPPO JIPPO
จบ
22:30
คีสโต คีสโต
0 - 2
VIFK VIFK
จบ
19:00
Istaravshan Istaravshan
2 - 0
Dushanbe 83 Dushanbe 83
จบ
19:00
Kuktosh Kuktosh
2 - 1
Vakhsh Vakhsh
เลื่อน
Persewar Waropen Persewar Waropen
? - ?
Semeru Fc Lumajang Semeru Fc Lumajang
เลื่อน
BaBel United BaBel United
? - ?
Cilegon United Cilegon United
เลื่อน
Persekat Tegal Persekat Tegal
? - ?
Semen Padang Semen Padang
เลื่อน
Perserang Serang Perserang Serang
? - ?
PSMS Medan PSMS Medan
เลื่อน
PSIM Yogyakarta PSIM Yogyakarta
? - ?
Tiga Naga Tiga Naga
เลื่อน
Sriwijaya Sriwijaya
? - ?
PSKC Cimahi PSKC Cimahi
เลื่อน
Perseru Serui Perseru Serui
? - ?
Pekanbaru Pekanbaru
จบ
22:00
Central Esp. Central Esp.
0 - 1
Cerrito Cerrito
จบ
00:30
Atenas Atenas
1 - 0
Tacuarembo Tacuarembo
ยกเลิก
Miami FC Miami FC
? - ?
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
จบ
23:45
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
5 - 1
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
จบ
20:30
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
7 - 1
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
จบ
23:00
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
1 - 2
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
จบ
19:00
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
2 - 1
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
Erkenschwick (Ger) Erkenschwick (Ger)
? - ?
Sodingen (Ger) Sodingen (Ger)
จบ
01:00
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
3 - 0
Friedrichshagener SV (Ger) Friedrichshagener SV (Ger)
จบ
00:30
RJ Entente Binchoise RJ Entente Binchoise
0 - 3
UR La Louviere UR La Louviere
01:00
CE Forca E Luz CE Forca E Luz
? - ?
Assu RN Assu RN
จบ
21:00
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
2 - 1
Suwalki Suwalki
จบ
01:30
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
3 - 1
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
จบ
21:00
Swit Swit
1 - 3
Zaglebie Zaglebie
จบ
23:00
Zielona Gora Zielona Gora
1 - 4
Swit Skolwin Swit Skolwin
จบ
06:00
Juarez W Juarez W
0 - 4
Guadalajara Chivas W Guadalajara Chivas W
เลื่อน
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
? - ?
Kyzylzhar Kyzylzhar