ผลบอลสด

Akademija Pandev Akademija Pandev
0 - 0
Renova Renova
Borec Borec
0 - 0
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
พักครึ่ง
Rabotnicki Rabotnicki
1 - 0
Pelister Pelister
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
3 - 0
Makedonija GP Makedonija GP
Shkupi Shkupi
2 - 0
Belasica Belasica
Sileks Sileks
0 - 0
Vardar Vardar
01:45
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
? - ?
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
01:45
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
? - ?
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
01:00
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
? - ?
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
01:45
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
? - ?
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
01:45
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
? - ?
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
01:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
? - ?
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
23:55
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
? - ?
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
23:55
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
? - ?
แรนส์ แรนส์
02:00
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
? - ?
เซนิต เซนิต
02:00
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
? - ?
ลาซิโอ ลาซิโอ
02:00
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
? - ?
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
02:00
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
? - ?
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
02:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
? - ?
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:00
เซบีญ่า เซบีญ่า
? - ?
เชลซี เชลซี
01:45
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
? - ?
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
01:00
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
? - ?
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
01:45
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
? - ?
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์	เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
01:45
บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
? - ?
ยอร์ค ยอร์ค
เลื่อน
ดาร์ลิงตัน ดาร์ลิงตัน
? - ?
เกทส์เฮด	เกทส์เฮด
01:45
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
? - ?
ฟาสเลย์ เซลติก	ฟาสเลย์ เซลติก
จบ
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
0 - 1
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
00:00
ออด บีเค ออด บีเค
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	สตรอมส์ก็อดเซ็ต
00:00
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
? - ?
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
23:00
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
? - ?
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
00:00
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
? - ?
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
23:00
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	คริสเตียนซุน บีเค
23:00
สตาร์ท สตาร์ท
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
23:00
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
? - ?
บรานน์ บรานน์
00:00
โลซาน โลซาน
? - ?
วาดุซ วาดุซ
21:00
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
? - ?
ซิออน ซิออน
00:00
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
? - ?
ซูริก ซูริก
01:45
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
? - ?
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
00:00
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
? - ?
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
02:00
ซีดี คาสเตลล่อน ซีดี คาสเตลล่อน
? - ?
ซาราโกซา ซาราโกซา
00:00
เลกาเนส เลกาเนส
? - ?
ราโย บาเยกาโน่	ราโย บาเยกาโน่
02:30
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
00:00
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
? - ?
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
19:00
มอนซ่า มอนซ่า
? - ?
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
00:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
? - ?
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:00
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
? - ?
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
01:00
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
? - ?
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
? - ?
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
01:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
? - ?
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
01:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
? - ?
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
? - ?
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
01:00
วอลซอลล์ วอลซอลล์
? - ?
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
20:00
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
? - ?
KFUM ออสโล KFUM ออสโล
23:00
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
? - ?
เคียสโซ เคียสโซ
จบ
อัลเตย์เอสเค อัลเตย์เอสเค
1 - 1
กิเรซันสปอร์ กิเรซันสปอร์
06:30
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
? - ?
คอรินเทียนส์ เอสพี	คอรินเทียนส์ เอสพี
03:00
กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส
? - ?
คลับ ลีออน	คลับ ลีออน
06:30
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
? - ?
ครูไซโร่ ครูไซโร่
04:00
โบตาโฟโก้ เอสพี โบตาโฟโก้ เอสพี
? - ?
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส	ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
จบ
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
1 - 0
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
จบ
คอนเฟียนก้า เอสอี คอนเฟียนก้า เอสอี
1 - 1
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
จบ
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
0 - 0
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
จบ
เนาติโก้ พีอี เนาติโก้ พีอี
2 - 0
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
03:00
Pumas Tabasco Pumas Tabasco
? - ?
Atlante Atlante
03:00
Tlaxcala Tlaxcala
? - ?
โมนาร์คัส โมเรเลีย	โมนาร์คัส โมเรเลีย
03:00
Zacatecas Mineros Zacatecas Mineros
? - ?
Tampico Madero Tampico Madero
จบ
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
2 - 1
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
จบ
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
1 - 1
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
จบ
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
1 - 1
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
3 - 2
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
จบ
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
0 - 2
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
จบ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
2 - 2
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
จบ
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
3 - 3
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
จบ
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
4 - 1
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
0 - 2
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
จบ
เธสปาคูซัทสึ กันมะ เธสปาคูซัทสึ กันมะ
1 - 0
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
จบ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
2 - 1
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
20:00
ไฮเดอราแบด ไฮเดอราแบด
? - ?
จามเชดปูร์ จามเชดปูร์
23:30
ลุนด์ส ลุนด์ส
0 - 3
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
21:00
Jammerbugt Jammerbugt
? - ?
Holstebro Holstebro
00:45
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
? - ?
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
00:45
HV & CV Quick HV & CV Quick
? - ?
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
00:45
HHC HHC
? - ?
วิเทสส์ วิเทสส์
00:45
TEC TEC
? - ?
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
จบ
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
0 - 3
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
0 - 2
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
จบ
Port MTI FC Port MTI FC
2 - 0
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
23:30
Stal Mielec Stal Mielec
? - ?
ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
20:00
Royal de Muramvya Royal de Muramvya
? - ?
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
Inter Star Inter Star
0 - 2
Dynamik Dynamik
20:00
Bumamuru Bumamuru
? - ?
แอตเลติโก้ โอลิมปิค แอตเลติโก้ โอลิมปิค
เลื่อน
Musongati Musongati
? - ?
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
21:00
Bujumbura C. Bujumbura C.
? - ?
Kayanza Kayanza
06:30
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
? - ?
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
จบ
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
1 - 0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
จบ
ซานโตส ซานโตส
0 - 1
LDU Quito LDU Quito
04:15
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
04:15
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
06:30
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
? - ?
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
06:30
Wilstermann Wilstermann
? - ?
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
19:00
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
? - ?
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
19:30
Ambrosiana Ambrosiana
? - ?
Bolzano Bolzano
19:30
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
? - ?
Chions Chions
19:30
Belluno Belluno
? - ?
Caldiero Terme Caldiero Terme
19:30
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
? - ?
Campodarsego Campodarsego
19:30
Delta Rovigo Delta Rovigo
? - ?
Cartigliano Cartigliano
19:30
Este Este
? - ?
Adriese Adriese
19:30
Feltre Feltre
? - ?
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
19:30
San Giorgio-Sedico San Giorgio-Sedico
? - ?
Mestre Mestre
19:30
Trento Trento
? - ?
Manzanese Manzanese
19:30
Clodiense Clodiense
? - ?
Montebelluna Montebelluna
03:00
ไลมัน เอฟซี ไลมัน เอฟซี
? - ?
เฮเรเดียโน่ เฮเรเดียโน่
21:00
อัล ริฟฟา อัล ริฟฟา
? - ?
อัล มูฮารัค อัล มูฮารัค
21:00
Al-Budaiya Al-Budaiya
? - ?
อีส ริฟฟา อีส ริฟฟา
21:00
Al-Hadd Al-Hadd
? - ?
อัล นัจมา อัล นัจมา
21:00
Busaiteen Busaiteen
? - ?
มานามา คลับ มานามา คลับ
21:00
เมลคิยา เมลคิยา
? - ?
Al-Ahli Manama Al-Ahli Manama
23:00
Hap. Ramat Gan Hap. Ramat Gan
? - ?
H. Ironi Rishon H. Ironi Rishon
01:45
Druids Druids
? - ?
TNS TNS
Young Lions Young Lions
0 - 1
Geylang Geylang
Albirex Niigata Albirex Niigata
1 - 0
Tanjong Pagar Tanjong Pagar
โฮม ยูไนเต็ด โฮม ยูไนเต็ด
1 - 0
แทมปิเนส โรเวอร์ แทมปิเนส โรเวอร์
โฮกัง ยูไนเต็ด โฮกัง ยูไนเต็ด
1 - 1
บาเลสเตียร์ คัลซา บาเลสเตียร์ คัลซา
19:30
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
? - ?
Altamura Altamura
19:30
Brindisi Brindisi
? - ?
US Bitonto US Bitonto
19:30
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
? - ?
Audace Cerignola Audace Cerignola
19:30
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
? - ?
Molfetta Calcio Molfetta Calcio
19:30
Gravina Gravina
? - ?
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
19:30
Puteolana Puteolana
? - ?
Picerno Picerno
19:30
Aversa Aversa
? - ?
Lavello Lavello
19:30
Sorrento Sorrento
? - ?
Portici 1906 Portici 1906
19:30
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
? - ?
Andria Andria
21:00
Sered Sered
? - ?
Dun. Streda Dun. Streda
19:00
Khaitan Khaitan
? - ?
Burgan Burgan
21:30
Al Arabi Al Arabi
? - ?
Kazma SC Kazma SC
21:30
Al Tadamon Al Tadamon
? - ?
Al Shabab Al Shabab
23:00
? - ?
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
FRO
Chaco Petrolero Chaco Petrolero
? - ?
Independiente Petroleros Independiente Petroleros
FRO
Cochabamba Cochabamba
? - ?
Stormers Stormers
FRO
Em Huanuni Em Huanuni
? - ?
Tomayapo Tomayapo
FRO
Fancesa Fancesa
? - ?
Fatic Fatic
FRO
Oruro Royal Oruro Royal
? - ?
Vaca Diez Vaca Diez
FRO
Torre Fuerte Torre Fuerte
? - ?
Libertad Libertad
เลื่อน
Asante Kotoko Asante Kotoko
? - ?
Great Olympics Great Olympics
21:00
Bechem United Bechem United
? - ?
Ashanti Ashanti
21:00
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
? - ?
Liberty Liberty
21:00
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
? - ?
Wa All Stars Wa All Stars
21:00
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
? - ?
WAFA WAFA
21:00
Great Olympics Great Olympics
? - ?
Ebusua Ebusua
00:00
Hearts of Oak Hearts of Oak
? - ?
Karela Karela
21:00
King Faisal King Faisal
? - ?
Inter Allies Inter Allies
21:00
Medeama Medeama
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
จบ
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
0 - 0
	อราราท เยเรวาน อราราท เยเรวาน
20:00
พิวนิค พิวนิค
? - ?
เอฟซี ลอริ เอฟซี ลอริ
03:00
Puerto Cabello Puerto Cabello
? - ?
La Guaira La Guaira
06:00
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
? - ?
Mineros Mineros
19:00
Altona Altona
? - ?
Heider SV Heider SV
จบ
Real Potosi Real Potosi
2 - 1
Aurora (Bol) Aurora (Bol)
07:00
The Strongest The Strongest
? - ?
Santa Cruz Santa Cruz
19:30
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
? - ?
Caravaggio Caravaggio
19:30
Calvina Calvina
? - ?
Breno Breno
19:30
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
? - ?
Vis Nova Giussano Vis Nova Giussano
19:30
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
? - ?
Sona Sona
19:30
Franciacorta Franciacorta
? - ?
Tritium Tritium
19:30
Scanzorosciate Scanzorosciate
? - ?
Pontisola Pontisola
19:30
Seregno Seregno
? - ?
NibionnOggiono NibionnOggiono
19:30
USD Casatese USD Casatese
? - ?
Crema Crema
19:30
Villa Alma Villa Alma
? - ?
Real Calepina Real Calepina
Slavia Sofia Slavia Sofia
0 - 0
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
21:30
Levski Levski
? - ?
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
FRO
Simba Simba
? - ?
Mazembe Mazembe
FRO
Sanga Balende Sanga Balende
? - ?
Groupe Bazano Groupe Bazano
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
1 - 1
Mas Taborsko Mas Taborsko
Blansko Blansko
0 - 1
Usti nad Labem Usti nad Labem
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
0 - 0
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
Lisen Lisen
2 - 2
Prostejov Prostejov
Trinec Trinec
2 - 1
Chrudim Chrudim
Varnsdorf Varnsdorf
0 - 0
Vysehrad Vysehrad
Vlasim Vlasim
0 - 0
Zizkov Zizkov
FRO
Lusail Lusail
? - ?
Al Markhiya Al Markhiya
จบ
Altindag Bld. Altindag Bld.
1 - 0
Arhavispor Arhavispor
จบ
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
0 - 0
Karsiyaka Karsiyaka
จบ
Erbaaspor Erbaaspor
0 - 1
Cizrespor Cizrespor
จบ
Erokspor Erokspor
1 - 0
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
จบ
Icel Icel
1 - 0
Soma Spor Soma Spor
จบ
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
1 - 2
Yalovaspor Yalovaspor
จบ
Osmaniyespor Osmaniyespor
1 - 2
Catalca Catalca
จบ
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
0 - 1
Carsambaspor Carsambaspor
19:30
Carbonia Carbonia
? - ?
Insieme Formia Insieme Formia
19:30
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
? - ?
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
19:30
Latina (Ita) Latina (Ita)
? - ?
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
19:30
Monterosi FC Monterosi FC
? - ?
Arzachena Arzachena
19:30
Nocerina Nocerina
? - ?
Cassino Cassino
19:30
Savoia Savoia
? - ?
Latte Dolce Latte Dolce
19:30
SS Nola 1925 SS Nola 1925
? - ?
Nuova Florida Nuova Florida
19:30
Torres Torres
? - ?
Gladiator Gladiator
19:30
Vis Artena Vis Artena
? - ?
Muravera Muravera
Jagiellonia II Jagiellonia II
1 - 0
Pelikan Pelikan
เลื่อน
Ulinzi Stars Ulinzi Stars
? - ?
Mathare Utd. Mathare Utd.
เลื่อน
Gor Mahia Gor Mahia
? - ?
Zoo Kericho Zoo Kericho
15:00
Alashkert 2 (Arm) Alashkert 2 (Arm)
? - ?
Lernayin Artsakh (Arm) Lernayin Artsakh (Arm)
FRO
Shirak Gyumri 2 Shirak Gyumri 2
? - ?
Junior Sevan FC (Arm) Junior Sevan FC (Arm)
19:30
Cape Umoya United Cape Umoya United
? - ?
Free State Stars Free State Stars
19:30
JDR Stars JDR Stars
? - ?
Pretoria U. Pretoria U.
19:30
Richards Bay Richards Bay
? - ?
Cape Town All Stars Cape Town All Stars
FRO
Dom Bosco Dom Bosco
? - ?
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
02:00
Maracaju Maracaju
0 - 3
Aguia Negra Aguia Negra
01:00
Aquidauanense Aquidauanense
3 - 0
Corumbaense Corumbaense
FRO
Operario MS Operario MS
? - ?
Comercial MS Comercial MS
00:00
Niederwenigern Niederwenigern
? - ?
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
00:30
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
? - ?
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
00:30
Dusseldorf-West (Ger) Dusseldorf-West (Ger)
? - ?
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
00:30
FC Monheim FC Monheim
? - ?
1.FC Monchengladbach (Ger) 1.FC Monchengladbach (Ger)
01:00
FSV Duisburg FSV Duisburg
? - ?
SC Velbert (Ger) SC Velbert (Ger)
00:30
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
? - ?
Kray (Ger) Kray (Ger)
00:30
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
? - ?
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
01:00
SpVgg Sterkrade-Nord (Ger) SpVgg Sterkrade-Nord (Ger)
? - ?
Bocholt Bocholt
00:30
TVD Velbert TVD Velbert
? - ?
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
00:30
Union Nettetal Union Nettetal
? - ?
Kleve Kleve
01:45
Domagnano Domagnano
? - ?
Tre Penne Tre Penne
01:45
Fiorentino Fiorentino
? - ?
Folgore Folgore
01:45
La Fiorita La Fiorita
? - ?
Murata Murata
01:45
Tre Fiori Tre Fiori
? - ?
Cosmos Cosmos
เลื่อน
Warnant Warnant
? - ?
Verlaine Verlaine
FRO
Flamengo PI Flamengo PI
? - ?
Picos Picos
FRO
Parnahyba Parnahyba
? - ?
AE Altos AE Altos
Green Buffaloes FC Green Buffaloes FC
0 - 0
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
Kabwe Kabwe
0 - 0
Buildcon Buildcon
19:00
Kitwe United Kitwe United
? - ?
ZESCO ZESCO
19:00
Red Arrows Red Arrows
? - ?
Nkwazi Nkwazi
19:00
Zanaco Zanaco
? - ?
Young Green Eagles Young Green Eagles
19:30
Arconatese Arconatese
? - ?
Caronnese Caronnese
19:30
Borgosesia Borgosesia
? - ?
Bra Bra
19:30
Casale Casale
? - ?
Fossano Fossano
19:30
Castellanzese Castellanzese
? - ?
Citta di Varese Citta di Varese
19:30
Gozzano Gozzano
? - ?
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
19:30
Lavagnese Lavagnese
? - ?
Sestri Levante Sestri Levante
19:30
Legnano Legnano
? - ?
Imperia Imperia
19:30
Saluzzo Saluzzo
? - ?
HSL Derthona HSL Derthona
19:30
Sanremese Sanremese
? - ?
Folgore Caratese Folgore Caratese
19:30
Vado Vado
? - ?
Chieri Chieri
18:00
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
? - ?
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
Krupa Krupa
0 - 1
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
Olimpic Sarajevo Olimpic Sarajevo
0 - 1
Mladost DK Mladost DK
18:00
Zrinjski Zrinjski
? - ?
Zeljeznicar Zeljeznicar
เลื่อน
ASIL Lysi ASIL Lysi
? - ?
Chloraka Chloraka
09:15
ซีดี โอลิมเปีย ซีดี โอลิมเปีย
? - ?
Motagua Motagua
07:00
Esteli Esteli
? - ?
Alajuelense Alajuelense
จบ
Ceyhanspor Ceyhanspor
1 - 3
Mardin BB Mardin BB
จบ
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
2 - 1
Nazillispor Nazillispor
จบ
Fethiyespor Fethiyespor
5 - 0
Erzin Erzin
จบ
Karaman Bld. Karaman Bld.
0 - 3
Tokatspor Tokatspor
จบ
Tekirdagspor Tekirdagspor
2 - 1
Agri 1970 Agri 1970
จบ
Tepecik Tepecik
2 - 2
Halide E. Halide E.
จบ
Yomraspor Yomraspor
1 - 2
Kutahyaspor Kutahyaspor
จบ
Yozgatspor 1959 FK Yozgatspor 1959 FK
2 - 0
Cengelkoyspor Cengelkoyspor
19:30
Agnonese Agnonese
? - ?
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
19:30
Aprilia Aprilia
? - ?
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
19:30
Campobasso Campobasso
? - ?
Recanatese Recanatese
เลื่อน
Castelfidardo Castelfidardo
? - ?
Porto Sant'Elpidio Porto Sant'Elpidio
19:30
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
? - ?
Vastogirardi Vastogirardi
19:30
Fiuggi Fiuggi
? - ?
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
19:30
Matese Matese
? - ?
US Tolentino US Tolentino
19:30
Montegiorgio Montegiorgio
? - ?
Giulianova Giulianova
19:30
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
? - ?
Vastese Vastese
17:30
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
? - ?
โปกอน ชแชตชิน	โปกอน ชแชตชิน
Rafsanjan Rafsanjan
0 - 0
Tractor Tractor
00:00
Real Noroeste Real Noroeste
? - ?
Serra Serra
04:00
Vitoria ES Vitoria ES
? - ?
Estrela do Norte Estrela do Norte
FRO
Horoya (Gui) Horoya (Gui)
? - ?
Elephant Coleah Elephant Coleah
FRO
Satellite Satellite
? - ?
Loubha Loubha
00:15
Al-Shabab Al-Shabab
? - ?
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
FRO
Uruapan Uruapan
? - ?
Canoneros Marina Canoneros Marina
FRO
Irapuato Irapuato
? - ?
Cafetaleros de Chiapas 2 Cafetaleros de Chiapas 2
FRO
Mineros de Fresnillo Mineros de Fresnillo
? - ?
UA Zacatecas UA Zacatecas
FRO
Excelsior Excelsior
? - ?
Trois Bassins Trois Bassins
FRO
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
? - ?
Capricorne Capricorne
FRO
Piton Piton
? - ?
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
FRO
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
? - ?
AS Marsouins AS Marsouins
FRO
SDEFA SDEFA
? - ?
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
FRO
Tamponnaise Tamponnaise
? - ?
Bretagne Bretagne
19:00
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
? - ?
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
19:00
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
? - ?
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
FRO
Ind. Medellin W Ind. Medellin W
? - ?
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
FRO
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
? - ?
America de Cali W America de Cali W
19:00
Sheffield Utd U23 Sheffield Utd U23
? - ?
Crewe U23 Crewe U23
B. Bystrica B. Bystrica
5 - 1
Komarno Komarno
Dubnica Dubnica
0 - 0
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
L. Mikulas L. Mikulas
1 - 2
Puchov Puchov
Podbrezova Podbrezova
1 - 1
Bardejov Bardejov
Skalica Skalica
3 - 1
Samorin Samorin
Trebisov Trebisov
4 - 1
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
Zilina B Zilina B
2 - 1
Vysne Opatske Vysne Opatske
22:15
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
? - ?
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
2 - 0
NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
18:30
Junak Sinj (Cro) Junak Sinj (Cro)
? - ?
Sesvete Sesvete
23:00
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
? - ?
Barcelona W Barcelona W
15:00
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
? - ?
F. Constanta F. Constanta
15:00
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
? - ?
Mioveni Mioveni
จบ
Tire Tire
1 - 1
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
จบ
Alemdag Alemdag
1 - 3
Malatya Malatya
จบ
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
1 - 1
Edirnespor Edirnespor
จบ
Belediye Derince Belediye Derince
4 - 1
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
จบ
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
1 - 1
Ofspor Ofspor
จบ
Hopaspor Hopaspor
1 - 2
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
จบ
Manisaspor Manisaspor
1 - 1
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
จบ
Payasspor Payasspor
1 - 0
Nevsehirspor Nevsehirspor
19:30
Siena Siena
? - ?
Trestina Trestina
19:30
Flaminia Flaminia
? - ?
Gavorrano Gavorrano
19:30
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
? - ?
Scandicci Scandicci
19:30
Grassina Grassina
? - ?
Cannara Cannara
19:30
Ostia Mare Ostia Mare
? - ?
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
19:30
Pianese Pianese
? - ?
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
19:30
Sangiovannese Sangiovannese
? - ?
Montespaccato Montespaccato
19:30
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
? - ?
Lornano Badesse Lornano Badesse
19:30
UC Sinalunghese UC Sinalunghese
? - ?
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
01:00
Decic Decic
? - ?
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
Iskra Iskra
0 - 0
Buducnost Buducnost
พักครึ่ง
Jezero Jezero
1 - 0
OFK Petrovac OFK Petrovac
พักครึ่ง
Rudar Rudar
0 - 3
Sutjeska Sutjeska
01:00
Zeta Zeta
? - ?
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
23:00
S. Rzeszow S. Rzeszow
? - ?
Ostroda Ostroda
23:00
Suwalki Suwalki
? - ?
KS Polkowice KS Polkowice
22:00
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
? - ?
GKS Katowice GKS Katowice
เลื่อน
Garbarnia Garbarnia
? - ?
Pruszkow Pruszkow
23:00
KKS Kalisz KKS Kalisz
? - ?
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
23:00
Lublin Lublin
? - ?
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
จบ
Skra Skra
0 - 1
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
2 - 1
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
22:00
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน
? - ?
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
19:30
อันโตฟากัสต้า อันโตฟากัสต้า
? - ?
ปาเลสติโน่ ปาเลสติโน่
17:00
Al Minaa Al Minaa
? - ?
Naft Missan Naft Missan
จบ
Al Talaba Al Talaba
1 - 0
Al-Qassim Al-Qassim
17:00
Al Zawraa Al Zawraa
? - ?
Al Kahraba Al Kahraba
จบ
Baghdad Baghdad
0 - 1
Al-Hudod Al-Hudod
จบ
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
1 - 1
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
จบ
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
0 - 2
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
จบ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
2 - 2
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
จบ
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
3 - 3
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
จบ
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
4 - 1
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
0 - 2
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
จบ
เธสปาคูซัทสึ กันมะ เธสปาคูซัทสึ กันมะ
1 - 0
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
จบ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
2 - 1
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
FRO
Verona U19 Verona U19
? - ?
Cremonese U19 Cremonese U19
18:30
Nagyatadi Nagyatadi
? - ?
Erdi Erdi
02:00
Alianza Atl. Alianza Atl.
? - ?
Santos FC Santos FC
02:00
Huaral Huaral
? - ?
Santa Rosa Santa Rosa
02:00
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
? - ?
Chavelines Chavelines
จบ
Akhmat Grozny U19 Akhmat Grozny U19
3 - 0
Arsenal Tula U19 Arsenal Tula U19
จบ
CSKA Moscow U19 CSKA Moscow U19
4 - 1
Ural U19 Ural U19
พักครึ่ง
Dynamo Moscow U19 Dynamo Moscow U19
1 - 1
R. Volgograd U19 R. Volgograd U19
จบ
FK Strogino Moscow U19 FK Strogino Moscow U19
1 - 1
Rubin Kazan U19 Rubin Kazan U19
จบ
Khimki U19 Khimki U19
1 - 0
Konoplev Academy U19 Konoplev Academy U19
จบ
Lokomotiv Moscow U19 Lokomotiv Moscow U19
3 - 0
Ufa U19 Ufa U19
จบ
Sochi U19 Sochi U19
2 - 1
Tambov U19 Tambov U19
จบ
UOR U19 UOR U19
0 - 5
Zenit Petersburg U19 Zenit Petersburg U19
00:00
Antigua Antigua
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
23:00
Sanarate Sanarate
? - ?
Comunicaciones Comunicaciones
00:10
Gorica Gorica
? - ?
สลาเวน โคพริฟนิก้า	สลาเวน โคพริฟนิก้า
จบ
ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
0 - 0
บาเฮีย บาเฮีย
04:15
ลานุส ลานุส
? - ?
Bolivar Bolivar
06:30
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
? - ?
Fenix Fenix
06:30
Sport Huancayo Sport Huancayo
? - ?
โคคิมโบ ยูนิโด โคคิมโบ ยูนิโด
FRO
Montijo Montijo
? - ?
Oriental Dragon Oriental Dragon
FRO
Leca (Por) Leca (Por)
? - ?
Pedras Rubras Pedras Rubras
FRO
Amora Amora
? - ?
Louletano Louletano
จบ
Merani Tbilisi Merani Tbilisi
1 - 6
Telavi Telavi
19:30
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
? - ?
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
19:30
Corticella Corticella
? - ?
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
19:30
Fiorenzuola Fiorenzuola
? - ?
Correggese Correggese
19:30
Forli Forli
? - ?
Sasso Marconi Sasso Marconi
19:30
G.S. Bagnolese G.S. Bagnolese
? - ?
Pro Livorno Pro Livorno
19:30
Marignanese Marignanese
? - ?
Mezzolara Mezzolara
19:30
Prato Prato
? - ?
Rimini Rimini
19:30
Sammaurese Sammaurese
? - ?
SCD Progresso SCD Progresso
19:30
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
? - ?
Lentigione Lentigione
19:00
Dusseldorf II Dusseldorf II
? - ?
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
19:00
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
? - ?
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
19:00
Wiedenbruck Wiedenbruck
? - ?
B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
19:00
Wuppertaler Wuppertaler
? - ?
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
01:00
Europa Point Europa Point
? - ?
Lincoln Red Imps Lincoln Red Imps
22:00
จีเคเอส เบลซาโตว จีเคเอส เบลซาโตว
? - ?
เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์	เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์
เลื่อน
Odra Opole Odra Opole
? - ?
Termalica B-B. Termalica B-B.
17:00
R. Rzeszow R. Rzeszow
? - ?
Radomiak Radom Radomiak Radom
เลื่อน
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
? - ?
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
21:00
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
? - ?
Puszcza Puszcza
01:30
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
? - ?
Korona Kielce Korona Kielce
22:00
Krumkachy Krumkachy
? - ?
สลุตสค์ สลุตสค์
00:00
Atletico-PR U20 Atletico-PR U20
? - ?
Santos U20 Santos U20
00:00
Cruzeiro U20 Cruzeiro U20
? - ?
Ceara U20 Ceara U20
00:00
Palmeiras U20 Palmeiras U20
? - ?
Gremio U20 Gremio U20
00:00
Sport Recife U20 Sport Recife U20
? - ?
Vasco U20 Vasco U20
19:30
Castrovillari Castrovillari
? - ?
AS Acireale AS Acireale
19:30
Dattilo Dattilo
? - ?
Marina di Ragusa Marina di Ragusa
19:30
Citta di Messina Citta di Messina
? - ?
Rotonda Rotonda
19:30
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
? - ?
Licata Licata
19:30
Paterno Paterno
? - ?
Biancavilla Biancavilla
19:30
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
? - ?
Cittanovese Cittanovese
19:30
San Luca San Luca
? - ?
S. Agata S. Agata
19:30
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
? - ?
Messina Messina
19:30
Troina Troina
? - ?
Rende Rende
22:15
Koper Koper
? - ?
Aluminij Aluminij
20:00
Mura Mura
? - ?
NK Bravo NK Bravo
ND Gorica ND Gorica
0 - 0
Domzale Domzale
23:15
Birkirkara Birkirkara
? - ?
Tarxien Tarxien
07:00
Envigado Envigado
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
03:00
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
? - ?
Bucaramanga Bucaramanga
03:00
Once Caldas Once Caldas
? - ?
Chico Chico
03:00
Patriotas Patriotas
? - ?
Millonarios Millonarios

ผลบอลเมื่อคืน

จบ
04:20
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
3 - 2
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
จบ
01:45
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
1 - 2
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
จบ
01:45
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
2 - 3
เปรสตัน เปรสตัน
จบ
01:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
3 - 0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
01:45
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
1 - 1
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
จบ
01:45
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
1 - 2
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
จบ
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 2
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
จบ
23:55
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
1 - 3
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
จบ
23:55
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
2 - 0
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
จบ
02:00
อตาลันต้า อตาลันต้า
1 - 1
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
จบ
02:00
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
1 - 1
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
จบ
02:00
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
2 - 3
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
จบ
02:00
ปอร์โต้ ปอร์โต้
0 - 0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
จบ
02:00
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
1 - 0
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
จบ
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
2 - 1
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
จบ
01:45
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
3 - 3
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว
เลื่อน
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
? - ?
เฮริฟอร์ด เอฟซี	เฮริฟอร์ด เอฟซี
จบ
01:45
เชสเตอร์ เชสเตอร์
3 - 0
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
จบ
01:45
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
1 - 1
เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
จบ
01:45
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
0 - 0
บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
จบ
01:45
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
0 - 2
เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์
จบ
01:45
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
1 - 1
แบล็คเลย์ ทาวน์	แบล็คเลย์ ทาวน์
จบ
01:45
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
0 - 2
กุยเซลีย์ เอเอฟซี กุยเซลีย์ เอเอฟซี
เลื่อน
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
? - ?
เชลม์สฟอร์ดซิตี้ เชลม์สฟอร์ดซิตี้
01:45
Braintree Braintree
? - ?
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด	เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
จบ
01:45
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
0 - 3
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่	แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
จบ
01:45
Dorking Dorking
2 - 2
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
เลื่อน
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
? - ?
St. Albans St. Albans
01:45
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
? - ?
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
จบ
01:45
ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
1 - 4
อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี	อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี
01:45
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
? - ?
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
จบ
01:45
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
2 - 0
คอนคอร์ด เรนเจอร์ คอนคอร์ด เรนเจอร์
จบ
01:00
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
0 - 0
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
01:45
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
? - ?
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
จบ
01:45
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
1 - 4
บรอมเลย์ บรอมเลย์
เลื่อน
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
? - ?
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
จบ
01:45
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
2 - 0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
จบ
01:45
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
1 - 2
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
จบ
01:45
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
0 - 1
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
จบ
01:45
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
0 - 1
อัลทริงแคม	อัลทริงแคม
จบ
01:45
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
1 - 3
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
จบ
21:00
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
3 - 2
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
จบ
00:00
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
0 - 2
มาลากา มาลากา
จบ
02:30
คิโรน่า คิโรน่า
1 - 0
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
00:00
อาเมียงส์ อาเมียงส์
1 - 0
ดุงคีร์ก ดุงคีร์ก
จบ
00:00
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
1 - 0
รอแดซ รอแดซ
จบ
00:00
ชาโตว์รูซ์ ชาโตว์รูซ์
0 - 1
เกรโนเบิล เกรโนเบิล
จบ
00:00
แก็งก็อง แก็งก็อง
1 - 2
ทรัวส์ ทรัวส์
จบ
00:00
อาฟวร์เลอ อาฟวร์เลอ
1 - 1
โอแซร์ โอแซร์
จบ
00:00
น็องซี่ น็องซี่
1 - 3
ตูลูซ	ตูลูซ
จบ
00:00
ชามัวร์ นิออร์ ชามัวร์ นิออร์
1 - 0
แกลร์มงต์	แกลร์มงต์
จบ
00:00
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
0 - 0
มงเบลียาร์ มงเบลียาร์
จบ
00:00
ปัว เอฟซี ปัว เอฟซี
1 - 0
ก็อง ก็อง
จบ
00:00
วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
1 - 1
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
จบ
01:00
แบล็คพูล แบล็คพูล
1 - 0
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
จบ
01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
4 - 2
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
จบ
01:00
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
2 - 1
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
จบ
01:45
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
1 - 0
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
จบ
01:00
อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด
0 - 0
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
จบ
01:45
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
0 - 4
โรชเดล โรชเดล
จบ
01:00
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
1 - 1
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
จบ
01:00
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
1 - 2
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
จบ
01:45
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
1 - 1
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
จบ
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
1 - 1
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
จบ
01:00
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
1 - 4
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
จบ
01:00
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
2 - 5
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
จบ
01:00
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
1 - 0
บาร์โร บาร์โร
จบ
01:00
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
0 - 1
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
จบ
23:45
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
0 - 1
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
จบ
23:00
ชาเวจ ชาเวจ
1 - 2
คาซ่า พิเอ เอซี	คาซ่า พิเอ เอซี
จบ
00:00
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
0 - 1
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
จบ
19:00
Menemen Bld. Menemen Bld.
2 - 1
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
จบ
06:30
ปาราน่า ปาราน่า
1 - 4
วิตอเรีย วิตอเรีย
จบ
06:30
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
1 - 1
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
จบ
12:00
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
0 - 2
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
จบ
20:00
Mumbai City (Ind) Mumbai City (Ind)
3 - 0
East Bengal East Bengal
00:45
ODIN '59 ODIN '59
? - ?
โวเลนดัม โวเลนดัม
00:45
Oostzaan Oostzaan
? - ?
เอ็มวีวี มาสทริคท์ เอ็มวีวี มาสทริคท์
00:45
Scheveningen Scheveningen
? - ?
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
00:45
Staphorst Staphorst
? - ?
ซโวลเล่ ซโวลเล่
เลื่อน
DTS Ede DTS Ede
? - ?
Quick Boys Quick Boys
จบ
17:00
Everton U18 Everton U18
3 - 0
Leeds U18 Leeds U18
จบ
17:00
Liverpool U18 Liverpool U18
4 - 1
Burnley U18 Burnley U18
จบ
13:00
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
5 - 1
Changchun Yatai Changchun Yatai
จบ
18:00
Zhenjiang Huasa Zhenjiang Huasa
0 - 2
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง
FRO
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
? - ?
Don Bosco Don Bosco
จบ
20:30
Blessing Blessing
1 - 3
JSK JSK
จบ
19:30
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
2 - 2
Sekhukhune Sekhukhune
จบ
19:30
Real Kings Real Kings
0 - 0
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
จบ
19:30
Steenberg United Steenberg United
2 - 1
TS Sporting TS Sporting
จบ
18:00
Dila Gori Dila Gori
4 - 3
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
จบ
18:00
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
1 - 5
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
จบ
16:30
West Armenia (Arm) West Armenia (Arm)
3 - 1
Alashkert 2 (Arm) Alashkert 2 (Arm)
จบ
16:00
Ararat-Armenia 2 (Arm) Ararat-Armenia 2 (Arm)
1 - 0
Pyunik Yerevan 2 Pyunik Yerevan 2
พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า
2 - 4
ซาเกลบี้ ลูบิน	ซาเกลบี้ ลูบิน
จบ
06:30
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
1 - 5
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
จบ
18:30
โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
0 - 2
Ludogorets II Ludogorets II
จบ
23:30
Calarasi Calarasi
1 - 1
Turnu Magurele Turnu Magurele
FRO
Fello Star Fello Star
? - ?
Wakirya Wakirya
FRO
CO Coyah CO Coyah
? - ?
Santoba Santoba
จบ
03:00
Always Ready Always Ready
2 - 0
Guabira Guabira
จบ
05:15
Vinto Vinto
1 - 0
Bolivar Bolivar
จบ
07:30
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
2 - 2
Royal Pari Royal Pari
จบ
18:00
ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน
2 - 1
Leczna Leczna
จบ
22:40
แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
3 - 4
Legnica Legnica
จบ
03:00
Trujillanos Trujillanos
1 - 0
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
จบ
06:00
Yaracuyanos Yaracuyanos
1 - 1
Carabobo Carabobo
จบ
18:00
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
3 - 0
Sloboda Sloboda
จบ
18:00
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
1 - 3
Velez Mostar Velez Mostar
จบ
17:30
Hapoel Azor (Isr) Hapoel Azor (Isr)
0 - 1
Maccabi Yavne (Isr) Maccabi Yavne (Isr)
จบ
18:30
M. Herzliya M. Herzliya
0 - 1
Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
จบ
00:45
M. Ironi Ashdod M. Ironi Ashdod
3 - 0
Hak. Ramat Gan Hak. Ramat Gan
จบ
18:00
Maccabi Jaffa Maccabi Jaffa
0 - 0
H. Bikat Hayarden H. Bikat Hayarden
18:00
MS Ironi Kuseife MS Ironi Kuseife
? - ?
H. Marmorek H. Marmorek
จบ
22:00
Nordia Jerusalem (Isr) Nordia Jerusalem (Isr)
0 - 0
Ashkelon Ashkelon
จบ
17:30
1 - 0
FC Dimona FC Dimona
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
1 - 3
El Gaish El Gaish
จบ
00:00
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
2 - 1
เอลเอติฮัด เอลเอติฮัด
จบ
18:00
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
1 - 1
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
จบ
18:30
โยโกฮาม่า มาร์รินอส โยโกฮาม่า มาร์รินอส
4 - 1
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส	ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
ยกเลิก
Johor DT Johor DT
? - ?
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
จบ
20:00
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
0 - 4
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
จบ
18:30
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
1 - 0
Muzinga (Bur) Muzinga (Bur)
จบ
20:00
Olympic S. Olympic S.
2 - 0
Les Elephants Les Elephants
จบ
21:00
Rukinzo Rukinzo
3 - 2
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
จบ
06:00
San Francisco San Francisco
1 - 1
Independiente Independiente
จบ
17:00
Al Naft Al Naft
1 - 1
Al Diwaniya Al Diwaniya
จบ
21:00
Ballymena Ballymena
2 - 0
C. Rangers C. Rangers
FRO
Al Muaidar Al Muaidar
? - ?
Al Bidda Al Bidda
03:00
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
? - ?
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
จบ
08:30
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
1 - 0
FC Dallas FC Dallas
จบ
17:00
Chertanovo M. U19 Chertanovo M. U19
1 - 4
Spartak Moscow U19 Spartak Moscow U19
จบ
20:00
FK Rostov U19 FK Rostov U19
0 - 1
Krasnodar U19 Krasnodar U19
07:00
Arcahaie Arcahaie
2 - 1
Forge Forge
จบ
09:15
Marathon Marathon
0 - 2
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
เลื่อน
Schott Mainz Schott Mainz
? - ?
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
จบ
03:00
CA Cerro CA Cerro
0 - 2
Rentistas Rentistas
จบ
05:30
Sol de America Sol de America
2 - 3
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
03:00
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
? - ?
Mushuc Runa Mushuc Runa
03:00
Emelec Emelec
? - ?
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
03:00
Guayaquil City Guayaquil City
? - ?
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
03:00
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
? - ?
EL Nacional EL Nacional
03:00
Macara Macara
? - ?
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
03:00
Olmedo Olmedo
? - ?
Tecnico U. Tecnico U.
03:00
Orense Orense
? - ?
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
จบ
20:00
Al Wahda Al Wahda
1 - 1
Al Dhafra Al Dhafra
จบ
20:00
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
3 - 3
Al Nasr Al Nasr
จบ
23:00
Bani Yas Bani Yas
4 - 1
Al Ain Al Ain
06:30
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
1 - 2
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
จบ
21:30
Etar Etar
1 - 0
Tsarsko Selo Tsarsko Selo
จบ
21:00
Santarem Santarem
2 - 0
Dezembro Dezembro
จบ
06:00
Julho Esporte Julho Esporte
2 - 1
River-PI River-PI
จบ
23:00
H. Akko H. Akko
0 - 5
Hapoel Katamon Hapoel Katamon
จบ
23:00
Hapoel Iksal Imad Hapoel Iksal Imad
1 - 1
Beitar Tel Aviv Beitar Tel Aviv
จบ
23:00
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
2 - 3
H. Raanana H. Raanana
จบ
23:00
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
0 - 3
H. Nazareth H. Nazareth
จบ
23:00
M. Nazareth M. Nazareth
2 - 0
Ramat Hasharon Ramat Hasharon
23:00
Kfar Kasem Kfar Kasem
? - ?
Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
จบ
23:00
Nes Tziona (Isr) Nes Tziona (Isr)
1 - 0
Hapoel Afula Hapoel Afula
จบ
17:00
Portimonense U23 Portimonense U23
1 - 2
Belenenses U23 Belenenses U23
จบ
17:00
Sporting U23 Sporting U23
0 - 3
Benfica U23 Benfica U23
จบ
02:00
Deportivo Coopsol Deportivo Coopsol
0 - 0
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
จบ
02:00
Juan Aurich Juan Aurich
2 - 0
Union Comercio Union Comercio
00:30
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
? - ?
เอฟซี สฟินทูล เอฟซี สฟินทูล
17:00
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
? - ?
เอฟซี สฟินทูล เอฟซี สฟินทูล
17:00
Floresti Floresti
? - ?
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
20:00
Milsami Milsami
? - ?
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
20:00
Petrocub Petrocub
? - ?
CSCA Buiucani CSCA Buiucani
20:00
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
? - ?
Codru Lozova Codru Lozova
เลื่อน
เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
? - ?
เอฟเอสเฟา สวิคเคา	เอฟเอสเฟา สวิคเคา
จบ
18:00
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
1 - 0
H. Herzliya H. Herzliya
จบ
18:00
Maccabi Tamra (Isr) Maccabi Tamra (Isr)
1 - 0
M. Tzur Shalom M. Tzur Shalom
17:00
Bnei Majdal Krum United Bnei Majdal Krum United
? - ?
MS Tira (Isr) MS Tira (Isr)
จบ
17:40
Hapoel Bnei Faradis Hapoel Bnei Faradis
2 - 1
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
เลื่อน
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
? - ?
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
จบ
18:00
Ironi Baka (Isr) Ironi Baka (Isr)
1 - 0
MS Daburiya Osama MS Daburiya Osama
จบ
18:00
Shapira (Isr) Shapira (Isr)
0 - 2
Tayibe Tayibe
จบ
18:00
Maccabi Bnei Raina Maccabi Bnei Raina
1 - 0
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
จบ
21:00
Hungary W Hungary W
0 - 1
Iceland W Iceland W
จบ
00:00
Slovenia W Slovenia W
2 - 0
Estonia W Estonia W
จบ
21:00
Belgium W Belgium W
4 - 0
Switzerland W Switzerland W
21:00
Croatia W Croatia W
? - ?
Romania W Romania W
จบ
20:00
Slovakia W Slovakia W
0 - 6
Sweden W Sweden W
จบ
20:00
Austria W Austria W
1 - 0
Serbia W Serbia W
จบ
20:00
Czech Republic W Czech Republic W
7 - 0
Moldova W Moldova W
จบ
20:00
France W France W
12 - 0
Kazakhstan W Kazakhstan W
จบ
20:00
Northern Ireland W Northern Ireland W
5 - 1
Faroe Islands W Faroe Islands W
20:00
Spain W Spain W
? - ?
Poland W Poland W
จบ
20:00
Wales W Wales W
3 - 0
Belarus W Belarus W
จบ
22:15
Denmark W Denmark W
0 - 0
Italy W Italy W
จบ
17:00
Georgia W Georgia W
0 - 3
Bosnia & Herzegovina W Bosnia & Herzegovina W
จบ
23:00
Ireland W Ireland W
1 - 3
Germany W Germany W
จบ
20:30
Israel W Israel W
0 - 2
Malta W Malta W
จบ
23:30
Netherlands W Netherlands W
6 - 0
Kosovo W Kosovo W
จบ
23:45
Portugal W Portugal W
1 - 0
Albania W Albania W
จบ
01:30
Scotland W Scotland W
0 - 1
Finland W Finland W
จบ
20:00
Turkey W Turkey W
1 - 2
Russia W Russia W
จบ
23:00
Ukraine W Ukraine W
2 - 1
Montenegro W Montenegro W
จบ
20:00
Artsakh Artsakh
1 - 1
บานานต์ส บานานต์ส
จบ
01:45
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
1 - 1
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
จบ
01:45
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
2 - 1
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
จบ
01:45
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
2 - 0
Flint Flint
จบ
01:45
Haverfordwest Haverfordwest
2 - 0
อเบอรี่สวิธ ทาวน์	อเบอรี่สวิธ ทาวน์
จบ
20:30
Mazandaran Mazandaran
1 - 0
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
จบ
20:30
เคอมัน เคอมัน
0 - 0
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
จบ
20:30
Sanat Naft Sanat Naft
1 - 0
Zob Ahan Zob Ahan
จบ
20:30
Sepahan Sepahan
1 - 1
Saipa Saipa
20:30
Aluminium Arak Aluminium Arak
? - ?
Machine Sazi Machine Sazi
20:30
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
? - ?
Sanat Naft Sanat Naft
20:30
Gol Gohar Gol Gohar
? - ?
เคอมัน เคอมัน
20:30
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
? - ?
Sepahan Sepahan
20:30
Mazandaran Mazandaran
? - ?
Persepolis Persepolis
20:30
Saipa Saipa
? - ?
Rafsanjan Rafsanjan
20:30
Tractor Tractor
? - ?
Foolad Foolad
20:30
Zob Ahan Zob Ahan
? - ?
 Padideh Khorasan Padideh Khorasan
จบ
06:40
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
2 - 2
Aguilas Aguilas
จบ
19:00
Ipswich U23 Ipswich U23
3 - 0
Watford U23 Watford U23
จบ
19:00
QPR U23 QPR U23
3 - 1
Swansea U23 Swansea U23
England W England W
? - ?
Norway W Norway W
ยกเลิก
Brazil W Brazil W
? - ?
Argentina W Argentina W
Chile W Chile W
? - ?
Zambia W Zambia W
จบ
06:30
Brazil W Brazil W
8 - 0
Ecuador W Ecuador W